Nikiwa katika siku zangu siumwi ila tatizo Ni kwamba najisikia kichefu chefu

Nikiwa katika siku zangu siumwi ila tatizo Ni kwamba najisikia kichefu chefu

Dokta



Namba ya swali 000

Naam



Namba ya swali 000

Nikiwa katika siku zangu siumwi ila tatizo Ni kwamba najisikia kichefu chefu hii nayo inasababishwa na nn??



Namba ya swali 000

Hayo ni mabadiliko tu ya homoni, na si tatizo kubwa la kiafya



Namba ya swali 000

Swa ahsante



Namba ya swali 000

Ok karibu tena



Namba ya swali 000



Je! umeipenda hii post?
Ndio            Hapana            Save post

Kama unahitaji kuuliza maswali Bofya hapa

Mwandhishi Tarehe 2018-08-01     Share On Facebook or Whatsapp Imesomwa mara 189


Download our Apps
👉1 Madrasa kiganjani     👉2 Kitau cha Fiqh     👉3 Kitabu cha Afya     👉4 kitabu cha Simulizi    

Post zifazofanana:-