image

Chemsha bongo namba 10

7.

Chemsha bongo namba 10

Chemsha bongo 10

imageimage
7.Tujikumbushe kidogo na hii
Mtu mmoja alikuwa akitokea shmba. Kwa bahati mbaya mvua kubwa akamnyeshea. Akiwa hana mwavuli wala jacketi ama kiti chochote cha kumkinga na mvua. Hivyo alitota sana. Jambo la kushangaza alitota mwili mzima lakini hata nywele yake moja kichwani haikutota. Unadhani inawezekanaje?


Jibu
Kwa sababu alikuwa na kipara.


                   



           

Je! umeipenda hii post?
Ndio            Hapana            Save post

Kama unahitaji kuuliza maswali Bofya hapa

Mwandhishi Tarehe 2018-08-01     Share On Facebook or Whatsapp Imesomwa mara 292


Download our Apps
👉1 Kitau cha Fiqh     👉2 Madrasa kiganjani     👉3 Kitabu cha Afya     👉4 kitabu cha Simulizi    

Post zifazofanana:-

Chemsha bongo
learn English Vocabulary Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 05
Ashumu upo kwenye chumba kimoja kikubwa sana, hakina milango wala madirisha. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 11
10. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 09
16. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 13
23. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 20
17. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 16
9. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 18
21. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 12
8. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 26
19. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 06
25. Soma Zaidi...

Chemsha bongo namba 07
22. Soma Zaidi...